Thuốc giảm đau, hạ sốt, chống viêm

Chúng tôi rất vui lòng trả lời mọi thắc mắc về sức khỏe của bạn
Liên lạc với chúng tôi qua HOTLINE

1900 1259

  • Aarmol 100ml
    • Thuốc giảm đau, hạ sốt, chống viêm
    • VN-18861-15
    • Khác
    • Hoạt chất: Paracetamol 1g
      Tá dược: manitol, Dinatri hydrogen phosphate khan E.D.T.A, activated charcoal, Acid hydrocloric (để điều chỉnh pH), Natri hydroxid (để điều chỉnh pH).
    • Xem chi tiết
  • ABAB 500mg
    • Thuốc giảm đau, hạ sốt, chống viêm
    • VD-20748-14
    • Viêm nang cứng
    • Mỗi viên nang cứng chứa: Acetaminophen 500mg
      Tá dược: Tinh bột mì, Microcrystalline cellulose, Natri lauryl sulfat, Acid benzoic, Magnesi stearat.
    • Xem chi tiết

Chuyên gia

  • Bs Vũ Văn Lực
    Chuyên gia tư vấn
  • Bs CK II Phạm Hưng Củng
    Bác Sĩ chuyên khoa II
  • Ds Lê Phương
    Dược sĩ Đại Học
  • Bs. Nguyễn Hồng Hải
    Nguyên giám đốc BV Đông Y Hoà Bình
  • PGS.TS Trần Đình Ngạn
    Nguyên GĐ BV Quân Y 103
  • Ths.Bs Lê Thị Hải
    Nguyên GĐ TT Dinh Dưỡng Viện DDQG